missile

missile

@missile93

Followers742
Following1.3K

Human missile

Joined on December 08, 2017
@missile93 Statistics

We looked inside some of the tweets by @missile93 and found useful information for you.

Inside 100 Tweets

Time between tweets:
20 days
Average replies
17
Average retweets
21
Average likes
177
Tweets with photos
24 / 100
Tweets with videos
10 / 100
Tweets with links
0 / 100
Fun Fact

McDonalds employs 10 people to run their Twitter account.

Guys stay away from weed 😂😂

Guys stay away from weed 😂😂

9
96
177
#PRESHA | Iwapo una ndugu katika familia au historia ya ugonjwa wa Shinikizo kubwa la damu (PRESHA) katika ukoo una uwezekano mkubwa na wewe kuugua presha

🔵 Kuna vinasaba zaidi ya 50  vinavyochangia tatizo la presha ambavyo mtu hurithi.

🔵Pima presha walau mara 2 kila mwaka.
2

#PRESHA | Iwapo una ndugu katika familia au historia ya ugonjwa wa Shinikizo kubwa la damu (PRESHA) katika ukoo una uwezekano mkubwa na wewe kuugua presha 🔵 Kuna vinasaba zaidi ya 50  vinavyochangia tatizo la presha ambavyo mtu hurithi. 🔵Pima presha walau mara 2 kila mwaka.

Kuna watu wana kazi ya kung'ang'ania kuwa @kigogo2014 ni ACT,as if wao ndio walimpa kadi ya uanachama👀👀

2
8
41

Quoted @TheoGiyan

Kuna mabomu mawili ambayo yamechakatwa na kufinyangwa na serikaliso called ya awamu ya 5:- 1. Ukosefu wa ajira 2. Uminywaji wa demokrasia Haya mabomu siku yakilipuka wasije wakasema hawakujua.

Underrated tweet📌📌

0
4
10

Kuna mabomu mawili ambayo yamechakatwa na kufinyangwa na serikaliso called ya awamu ya 5:- 1. Ukosefu wa ajira 2. Uminywaji wa demokrasia Haya mabomu siku yakilipuka wasije wakasema hawakujua.

30
18
127
Sasa unaweza changia #ThanksGivingTz Ukagusa maisha ya Wanajamii wenzetu na Kaya maskini. Changia Online sasa Kupitia.
WEZESHAsasa | Social details - ThanksGivingTz - Online Community https://wezeshasasa.co.tz/ThanksGivingTz  #wezeshasasa
2

Sasa unaweza changia #ThanksGivingTz Ukagusa maisha ya Wanajamii wenzetu na Kaya maskini. Changia Online sasa Kupitia. WEZESHAsasa | Social details - ThanksGivingTz - Online Community https://wezeshasasa.co.tz/ThanksGivingTz  #wezeshasasa

Hesabu 23:19 Mungu si mtu, aseme uongo; Wala si mwanadamu, ajute; Iwapo amesema, hatalitenda? Iwapo amenena, hatalifikiliza? Asante Mungu kwa ahadi yako kwangu...imetimia🙏🏽

7
13
168

Wamekuja na hashtag yao #T2020JPM inataka kufanania na ile #NgojaMagufuliAje ila hii ni dumb version.

0
1
11

Baada ya kuona joto la jino kwa jino humu limepungua bots zimerudi kazini kwa spidi kubwa mno ngoja blacklist iendelee kuongezeka kwanza.

0
2
13

Shukrani kwa waandaaji wa #TOTBonanza ama hakika ilikuwa vyema sana kukutana na ndugu na jamaa mbali mbali kuzungumza hili na lile ama hakika ilikuwa vyema sana.

0
4
17

Naelewa sasa njia ambayo kanisa katoliki hapa Tanzania limeamua kuipita

29
47
339

Kiukweli tangu askofu Ngalalekumtwa atoke kama rais wa TEC, mwishowe ni kama TEC imepandikizwa washiraka na vibaraka wa serikali kama walivyojaribu kufanya kwa KKKT, this is disgusting.

1
1
21

Quoted @MwananchiNews

“Tunajiuliza baada ya Rais Magufuli atakuwepo nani? mkiwepo kama wa aina yako (Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda) nisingekuwa na shaka kwamba tutakuwa na watu wa kuendeleza kazi anayofanya” Kardinali Pengo

“Tunajiuliza baada ya Rais Magufuli atakuwepo nani? mkiwepo kama wa aina yako (Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda)  nisingekuwa na shaka kwamba tutakuwa na watu wa kuendeleza kazi anayofanya” Kardinali Pengo

Bibi yangu alikuwa akirudia mara kwa mara kusema kwamba Pengo ni mnafki nyoka kabisa na sasa nimekua najionea mwenyewe, kanisa katoliki sasa ni tawi la ccm kama yalivyo mengine tu, hawa ni viongozi wa uroho si Kiroho tena.

Baadhi ya wale Samaki wamefikia hivi. 
narudua tena, ufugaji wa samaki unalipa, tutafute masoko ya uhakika. 

Karibuni Geita.

Baadhi ya wale Samaki wamefikia hivi. narudua tena, ufugaji wa samaki unalipa, tutafute masoko ya uhakika. Karibuni Geita.

23
23
202

Huwa na silika ya kuwa na busara hasa kuongelea mambo ya imani na dini ingawa naweza kuongea ya Wakristo. Leo tamko la Askofu Mkuu wa RC-TEC limenikumbusha TV series Hannibal ambapo Dr. Lecter anaungana na wapelelezi wa FBI kutafuta mhalifu anayeua watu! Am sorry being harsh!

2
7
80
Watanzania Muda kama huu,tulihitaji Viongozi wa Dini wenye kariba ya #DesmondTutu ambao bila kujali gharama ya Maumivu watakayo yapata kutoka kwa Watawala wangeamua Kusimama na Wananchi!
 Askofu Desmond Tutu alisimamia Haki Wakati Wa Ubaguzi wa Rangi huko South Africa

Watanzania Muda kama huu,tulihitaji Viongozi wa Dini wenye kariba ya #DesmondTutu ambao bila kujali gharama ya Maumivu watakayo yapata kutoka kwa Watawala wangeamua Kusimama na Wananchi! Askofu Desmond Tutu alisimamia Haki Wakati Wa Ubaguzi wa Rangi huko South Africa

31
36
401

Quoted @Pontifex

God will not be the only one who welcomes us into Heaven. There will also be those with whom we have shared all the Lord has placed in our hands, after administering it well.

Huku Tanzania baraza la maaskofu ni tawi la ccm mzee fanya jambo uliokoe kanisa dhidi ya viongozi wa kiroho ambao hivi sasa wamekuwa viongozi wa uroho.

1
2
8

Quoted @MwananchiNews

Askofu Gamanywa aitaka CCM kumtunza Rais Magufuli http://bit.ly/2CSbqj4 

Leo uvumilivu unahitajika sana, huyu alienda siku moja ikulu na wanafki wenzie aliporudi kwenye ibada pale Mbezi beach akawaambia waumini kuwa watii mamlaka na upuuzi mwingine mwingi tu kanisani na leo anaendeleza, wanatufanya tumuone huyu ni Mungu mtu akitoka Yesu ni yeye.

4
6
34

Tunaanza kubaguana kwa kigezo cha shahada sasa. #AnaitwaRoma

0
4
24
Shida yangu mimi ni kwanini Top amuite mwenzake Lucas Mkenda badala ya jina wengi tunalolijua la Mr Nice 🤣😂😂😆😆

Shida yangu mimi ni kwanini Top amuite mwenzake Lucas Mkenda badala ya jina wengi tunalolijua la Mr Nice 🤣😂😂😆😆

207
123
2K
Ccm wamegeuka motivational speakers baada ya CDM na ACT kujitoa, si bado kuna so called vyama 11 vitashiriki ? Wakashindane.

Ccm wamegeuka motivational speakers baada ya CDM na ACT kujitoa, si bado kuna so called vyama 11 vitashiriki ? Wakashindane.

Next Page